కోహ్లీ,ధోనీ వాళ్ల మాయలో పడరు

తమిళనాడు ప్రీమియర్‌ లీగ్‌లో ఫిక్సింగ్‌ ఉదంతం భారత క్రికెట్‌ అభిమానులను కలవరపాటుకు గురి చేస్తోంది. దీంతో తమ చుట్టుపక్కల వారి గురించి టాప్‌ క్రికెటర్లు ఎంత అప్రమత్తంగా ఉండాలనే అంశం చర్చనీయాంశంగా మారింది. అయితే, దేశ అగ్రశ్రేణి క్రికెటర్లు బుకీలు లేదా ఫిక్సర్ల వలలో పడబోరని బీసీసీఐ అవినీతి నిరోధక విభాగం (ఏసీయూ) చీఫ్‌ అజిత్‌ సింగ్‌ షెకావత్‌ తెలిపాడు.

అందుకే ధోనీ లేదా విరాట్‌ కోహ్లీతో ఫిక్సింగ్‌కు ప్రయత్నించి సమయాన్ని వృథా చేసుకోరని చెప్పాడు. పెద్దగా సత్తాచాటని ఆటగాళ్ల కంటే.. యువ క్రికెటర్లే బుకీల బారిన ఎక్కువగా పడుతున్నారని తెలిపాడు. ‘స్టార్‌ ప్లేయర్లు అవినీతిలో ఇరుక్కుపోతే లాభం కంటే నష్టమే ఉంటుంది. ధోనీ, కోహ్లీ లాంటి వాళ్లు తమకున్న ప్రతిష్ఠను చిల్లర డబ్బు కోసం దిగజార్చుకోర’ని సింగ్‌ అన్నాడు.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*