న‌వీన్ చంద్ర హీరోగా న‌టించిన భానుమ‌తి రామ‌కృష్ణ ట్రైల‌ర్ కు విశేషాద‌ర‌ణ‌

విల‌క్ష‌ణ పాత్ర‌ల‌తో తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల్లో త‌న‌కంటూ ఓ ప్ర‌త్యేక‌మైన ఈమేజ్ తెచ్చుకున్న న‌వీన్ చంద్ర హీరోగా తెర‌కెక్కిన సినిమా భానుమ‌తి రామ‌కృష్ణ‌. ఈ సినిమాలో న‌వీన్ స‌ర‌స‌న స‌లోని లూత్రా హీరోయిన్ గా న‌టిస్తోంది. ఈ సినిమాను య‌శ్వంత్ ములుకుట్ల నిర్మించారు. ఓ ఇండిపెండిట్ వెబ్ ఫిల్మ్ గా భానుమ‌తి రామ‌కృష్ఱ రూపొందించ‌డం జ‌రిగింది. ఈ సినిమాకు శ్రీకాంత్ నాగోతి ద‌ర్శ‌కుడు. న్యాచురాలిటీ కోసం ఈ సినిమాలో కీల‌క స‌న్నివేశాల్ని గొరిల్లా ప‌ద్ధ‌తిలో షూట్ చేశారు.

ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ నార్త్ స్టార్ ఎంట‌ర్ టైన్మెంట్స్ స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో ఈ సినిమా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకి రాబోతుంది. ఇప్ప‌టికే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన టీజ‌ర్, ట్రైల‌ర్ కు ఆన్ లైన్ లో ఆద‌ర‌ణ ల‌భిస్తోంది. ముప్పై ఏళ్లు దాటిన ఓ యువ‌తి యువ‌కుడు మ‌ధ్య జ‌రిగే ప్రేమ వ్య‌వ‌హార‌మే ఈ సినిమాకు ముఖ్య క‌థాంశ‌మ‌ని ద‌ర్శ‌కుడ శ్రీకాంత్ నాగోతి తెలిపారు. ఫుల్ ఎంట‌ర్ టైనింగ్ గా డిజిటిల్ ఆడియెన్స్ కి న‌చ్చే రీతిన ఈ సినిమా సాగిపోతుంద‌ని నిర్మాత య‌శ్వంత్ ముల‌కుట్ల అన్నారు. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన మ‌రిన్ని విష‌యాలు అధికారికంగా ప్ర‌క‌టిస్తామ‌ని య‌శ్వంత్ తెలిపారు.

https://youtu.be/d9L-6-FBOd4

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*