5 భాష‌ల్లో 9 సినిమాల్ని డైరెక్ట్ రిలీజ్ చేయ‌బోతున్న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ప్రపంచవ్యాప్తంగా 5 భారతీయ భాషలలో అత్యంతగా ఎదురుచూస్తున్న 9 సినిమాలను నేరుగా తన సేవలో ప్రదర్శించబోతుంది.

గతంలో విడుదల చేసిన గ్లోబల్ ప్రీమియర్స్ యొక్క అద్భుతమైన విజయాన్ని అనుసరిస్తూ ఈ ప్రకటన చేసింది. ఈ కొత్త స్లేట్‌లో హిందీ, తమిళం, తెలుగు, కన్నడ మరియు మలయాళంతో సహా 5 భారతీయ భాషలలో 9 ఉత్తేజకరమైన సినిమాలు ఉన్నాయి, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో యొక్క మొత్తం డైరెక్ట్-టు-సర్వీస్ ఆఫర్‌ కోసం జోనర్స్ మరియు భాషలలోని 19 ఉత్తేజకరమైన సినిమాలను తీసుకుంటుంది.
వరుణ్ ధావన్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ నటించిన కూలీ నంబర్ 1, రాజ్‌కుమార్ రావు నటించిన చలాంగ్, భూమి పెడ్నేకర్ యొక్క దుర్గావతి, ఆనంద్ దేవరకొండ నటించిన మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీస్ (తెలుగు), మాధవన్ నటించిన మారా (తమిళం), అరవింద్ అయ్యర్ నటించిన భీమ సేన నల మహారాజా మరియు హలాల్ లవ్ స్టోరీ (మలయాళం) 2020 అక్టోబర్ 15 నుండి అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో 200 కి పైగా దేశాలు మరియు టెర్రిటోరియస్ లలో ప్రదర్శించబడనున్నాయి.

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో యొక్క డైరెక్ట్-టు-సర్వీస్ స్లేట్ లో విడుద‌ల కాబోతున్న కొత్త చిత్రాలు:

Halal Love Story
 అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో హలాల్ లవ్ స్టోరీ (మలయాళం) అక్టోబర్ 15 న ప్రసారం కానుంది. హలాల్ లవ్ స్టోరీ జకారియా మొహమ్మద్ దర్శకత్వం వహించిన మలయాళ కామెడీ చిత్రం మరియు పార్వతి తిరువోతుతో పాటు ఇంద్రజిత్ సుకుమారన్, జోజు జార్జ్, షరాఫ్ యు ధీన్, గ్రేస్ ఆంటోనీ మరియు సౌబిన్ షాహిర్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించారు.

Bheema Sena Nalamaharaja (Kannada)
:అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో భీమ సేన నలమహరాజా (కన్నడ) అక్టోబర్ 29 న ప్రీమియర్ కానుంది.కార్తీక్ సరగూర్ దర్శకత్వం వహించిన కన్నడ ఫ్యామిలీ ఎంటర్టైనర్ భీమ సేన నలమహరాజా. ఈ చిత్రంలో అరవింద్ అయ్యర్, ఆరోహి నారాయణ్, ప్రియాంక తిమ్మేష్, అచ్యుత్ కుమార్ మరియు ఆద్య ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. 

Soorarai Pottru
 
అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో సూరరై పొట్రూ (తమిళం) అక్టోబర్ 30 న ప్రీమియర్ కానుంది సుధ కొంగర దర్శకత్వం వహించిన తమిళ భాషా యాక్షన్ / డ్రామా చిత్రం సూరరై పొట్రూ. ఈ చిత్రంలో అపరిణ బాలమురళి, పరేష్ రావల్ మరియు మోహన్ బాబులతో కలిసి సూర్య ప్రధాన పాత్రలలో నటించారు. ఈ చిత్రాన్ని 2 డి ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్ లో సూర్య నిర్మించారు. ఇదే సినిమా తెలుగులో ఆకాశ‌మే నీ హ‌ద్దురా అనే టైటిల్ తో రాబోతుంది. మరియు సిఖ్యా ఎంటర్టైన్మెంట్ గునీత్ మోంగా సహ-నిర్మాణం చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రం ఎయిర్ డెక్కన్ వ్యవస్థాపకుడు కెప్టెన్ జి.ఆర్. గోపీనాథ్ జీవితంపై రాసిన “సింప్లీ ఫ్లై” పుస్తకం యొక్క కల్పిత వెర్షన్. 

Chhalaang

 అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ఛలాంగ్ (హిందీ) నవంబర్ 13 న ప్రీమియర్ కానుంది.రాజ్కుమ్మర్ రావు, నుష్రాట్ బారుచా నటించిన, హన్సాల్ మెహతా దర్శకత్వం వహించిన స్ఫూర్తిదాయకమైన సోషల్ కామెడీ చిత్రం చాలాంగ్. దీనిని భూషణ్ కుమార్ సమర్పించారు మరియు అజయ్ దేవ్‌గన్, లవ్ రంజన్ మరియు అంకుర్ గార్గ్ నిర్మించారు. 

Manne Number 13 (Kannada)

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో మన్నే నెంబర్ 13 (కన్నడ) నవంబర్ 19 న ప్రీమియర్ కానుంది.వివే కాతిరేసన్ దర్శకత్వం వహించబోయే హారర్ థ్రిల్లర్ మనే నెంబర్ 13. శ్రీ స్వర్ణలత ప్రొడక్షన్స్ పై కృష్ణ చైతన్య నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో వర్షా బొల్లమ్మ, ఐశ్వర్య గౌడ, ప్రవీణ్ ప్రేమ్, చేతన్ గాంధర్వ, రమణ, సంజీవ్ నటించారు.  

Middle Class Melodies (Telugu)

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీస్ (తెలుగు) నవంబర్ 20 న ప్రీమియర్ కానుంది  
ఆనంద్ దేవరకొండ మరియు వర్షా బొల్లమ్మ నటించిన, మిడిల్ క్లాస్ మెలోడీలు ఒక హాస్యంతో నిండిన విచిత్రమైన కథ. గ్రామంలో మధ్యతరగతి జీవితాలను వర్ణించే ఒక యువకుడు, ఒక పట్టణంలో ఒక హోటల్ సొంతం చేసుకోవాలని కలలు కనే అంశంతో ఈ చిత్రం ఉంటుంది. ఈ చిత్రానికి వినోద్ అనంతోజు దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.

Durgavati

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో దుర్గావతి (హిందీ) డిసెంబర్ 11 న ప్రదర్శించబడుతుందిఅశోక్ దర్శకత్వం వహించిన మరియు భూమి పెడ్నేకర్ నటించిన దుర్గావతి చిత్రం ఒక థ్రిల్లింగ్, భయానక రైడ్. ఇది ఒక అమాయక ప్రభుత్వ అధికారి కథను చెబుతుంది, అతను బలమయిన శక్తులతో కూడిన పెద్ద కుట్రకు బాధితుడు అవుతాడు. ఈ చిత్రాన్ని టి-సిరీస్ మరియు కేప్ ఆఫ్ గుడ్ ఫిల్మ్స్ సమర్పించాయి మరియు ఇది అబండంటియా ఎంటర్టైన్మెంట్ ప్రొడక్షన్.

Maara (Tamil)

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో మారా (తమిళం) డిసెంబర్ 17 న ప్రదర్శించబడుతుంది
ధిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన తమిళ భాష రొమాంటిక్ డ్రామా చిత్రం మారా. ప్రమోద్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్లో ప్రతీక్ చక్రవర్తి, శ్రుతి నల్లప్ప నిర్మించారు. ఈ చిత్రంలో మాధవన్, శ్రద్ధా శ్రీనాథ్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించారు. 

Coolie No. 1 (Hindi)

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కూలీ నెంబర్ 1 (హిందీ) డిసెంబర్ 25 న ప్రీమియర్ కానుంది.
పూజా ఎంటర్టైన్మెంట్ నుండి వచ్చిన పాపులర్ ఫ్రాంచైజ్ మరియు కామెడీకి రాజయిన డేవిడ్ ధావన్ దర్శకత్వం వహిచిన కుటుంబ కామెడీ చిత్రం కూలీ నంబర్ 1. ఈ చిత్రంలో వరుణ్ ధావన్, సారా అలీ ఖాన్, పరేష్ రావల్, జావేద్ జాఫ్రీ, జానీ లివర్, రాజ్‌పాల్ యాదవ్ తదితరులు నటించారు మరియు వాషు భగ్నాని, జాకీ భగ్నాని మరియు దీప్షిక దేశ్ ముఖ్ నిర్మించారు.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*